आपला जिल्हाब्रेकिंग

जालन्यात पारस एजन्सीवर भरदिवसा दरोडा.

जालना/प्रतिनिधी:दि.9

जालन्यातील साबरमल झाला यांच्या मालकीच्या पारस एजन्सीवर भरदिवसा 3 दरोडे खोरांनी दरोडा टाकला असून एजन्सी मालकाशी, नोकराशी झटापट करून चाकूने वार केल्याने डोक्यात जबर मार लागला. दोघांना जखमी करून अंगठी, गळ्यातील चेन, व ड्रॉपमधील 25 हजार रुपये घेऊन पसार झाले.पोलिसांच्या वतीने शहरात नाकाबंदी करण्यात आली असून, स्वान पथकास पाचारण करण्यात आले आहे.दुपारी बारा ते साडे बारा दरम्यान दुकानात खरेदीसाठी घुसून मालकाशी झटपट करून पिस्तूल व चाकूचा धाक दाखवून व मारहाण केली या झटापटीत जबर मार लागला असून त्यांनाही जखम झाली आहे. व लुटेरे लूट करून पळून गेले.

ashish more

ह्या डिजिटल बातमीपत्राचे संपादक हे श्री आशिष भालचंद्र मोरे है असून ते माहीती अधिकार व प्रञकार संरक्षण समिती महाराष्ट्र चे मुबंई शहर अध्यक्ष आहे. ●या पोर्टलमध्ये प्रसिध्द झालेल्या बातम्यांशी व मजकुराशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही(मुबंई न्यायालय अंतर्गत)●

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button
Don`t copy text!