आपला जिल्हाब्रेकिंगमहाराष्ट्र
Trending

कळम बंद मुळे 121 बस डेपो त च

मुंबई बेस्ट उपक्रमातील कंत्राटी बस चालकांनी वेतन विविध मागण्यासाठी शुक्रवारी काम बंद आंदोलन पुकारले यामुळे 121 बस जाऊ शकल्या नाहीत याचा परिणाम समस्येवर झाला विशेष म्हणजे बेस्ट उपक्रम यांची दखल घेऊन माहिती दाखवा वर बस देणार या कंपनीला यावर तोडगा काढण्याचे आदेश दिले आहेत त्यामुळे
बेस्टच्या वडाळा वांद्रे आणि कुलाबा आगारातून 121 बस बारी तत्वावरील चालवल्या जातात शुक्रवारी सकाळी सात वाजल्यापासून या बसणार होतो मी निघाल्यास नाही याबाबत पुढील काही चालक अनुपस्थित राहिले तर काहींनी बसण्याचा निर्णय घेतला त्यामुळे मोठा फटका बेस्ट कामगारांना बसला आहे

ashish more

ह्या डिजिटल बातमीपत्राचे संपादक हे श्री आशिष भालचंद्र मोरे है असून ते माहीती अधिकार व प्रञकार संरक्षण समिती महाराष्ट्र चे मुबंई शहर अध्यक्ष आहे. ●या पोर्टलमध्ये प्रसिध्द झालेल्या बातम्यांशी व मजकुराशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही(मुबंई न्यायालय अंतर्गत)●

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!