आपला जिल्हाब्रेकिंगमहाराष्ट्र

मुंबई , हजार किलो काद वाटप करण्याचा सदस्य आहेत .

त्यातील २ हजार दहिसर मागठाणे येथे अवघ्या अर्ध्या तासात १५ हजार कुटुंबाना १५ विक्रम मुंबईतील डबेवाल्यांचा पोरांनी केला आहे . ‘ क्षितिज ग्रुप ‘ या संघटनेत हजारो डबेवाल्यांची मुले जणांनी हे वाटप केले आहे . त्यामुळे त्यांचे केवळ मुंवाईतूनच नाही तर महाराष्ट्रातूनही कौतुक होत आहे . तर दुसरीकडे क्षितिज ग्रुपच्या या नव्या कुटुंबीयांना रविवारी अवघ्या ३० खात्याने जोरदार पावसाच्या जाहीर मनाचा तुरा खोवला आहे . मोफत वाटप केले . याकरिता घरोघरी जाऊन कांद्याचे वाटप केले . संपूर्ण महाराष्ट्रात सामाजिक कार्य क्षितिजच्या वतीने दोनशे टीम तयार सकाळी साडे अकरा वाजता कांदे करणाऱ्या तब्बल सहा लाखांहून करण्यात आल्या होत्या . कोरोनामुळे वाटपास सुरुवात करण्यात आली अधिक सभासद असलेल्याआणि कोणत्याही प्रकारे गर्दी होऊ नये तर ठीक बारा वाजेपर्यंत तब्बल १५ संस्थापक अध्यक्ष असलेल्या मंगेश याकरिता या विभागात ८० ठिकाणी हजार कुटुंबांना कांद्यांचे मोफत पांगारे यांच्या ‘ क्षितिज ग्रुप’ने आता स्टॉल लावण्यात आले होते . त्यावर वाटप करण्यात आले . क्षितिजने बाडी राज्यात एका नव्या विक्रमाला शासनाच्या निर्देशानुसार कोरोनाचे केलेल्या या नव्या विक्रमाचे श्रेय जास | गवसणी घातली आहे . दहिसर सर्व नियम पाळून कांदे वाटप मंगेश पांगारे यांनी आपल्या क्षितिज करण्यात आले . तर हवामान सैनिकांना दिले आहे . उपक्रमाने डबेवाल्यांच्या शिरपेचात मिनिटात पंधरा हजार किलो कांद्याचे केलेल्या पार्श्वभूमीवर काही टीमने

   

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!