आपला जिल्हाब्रेकिंगमहाराष्ट्र

जनता दलाचा उपक्रम भांडुप झोपडपट्टी मध्ये घरोघरी जाऊन रुग्ण तपासणी)

मुंबई , – वस्तीतील प्रत्येक घरी चाचणी करून घेण्यासाठी प्रवृत्त आणि साथ ओसरू लागली असताना , उपस्थित एक टीम लीडर आणि चार करण्यात येणार आहे . गरज पु असलेल्या जाराने एकही पेशंट राहू नये आणि पुन्हा कार्यकर्ते अशा पाच जणांचा सहभाग प्रत्येक आजारी व्यक्तीला महापालिका व्यक्तीची या पद्धतीने मुले साथीच्या उद्भवाला कारणीभूत ठरू असलेल्या पाच टीम तयार करण्यात तपासणी करण्यात येत नये यासाठी ईशान्य मुंबई जनता आल्या आहेत . प्रत्येक टीमकडे , ताप दाखल करून घेण्यासाठी आहे . एखादी व्यक्ती दलातर्फे भांडूप पश्चिम भागातील आहे का ? हे तपासण्यासाठी थर्मल सहकार्यही करण्यात येणार तापाने आजारी असल्याचे झोपडपट्ट्यांमध्ये घरोघरी जाऊन रुग्ण गन , तसेच ऑक्सिजनची पातळी आढळल्यास त्यांना कोरोना तपासणी मोहीम सुरू करण्यात आली मोजण्यासाठी ऑक्सीमिटर देण्यात म ) जाऊन घरात भासल्यास शासकीय रुग्णालयात आहे .

बातमी शेअर करण्यासाठी खाली क्लिक करा

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!