आपला जिल्हाआरोग्य व शिक्षणक्रिडा व मनोरंजनब्रेकिंगमहाराष्ट्र

! ग्राहकांची गर्दी ; कुर्ला , चेंबूर नियमांचा फज्जा पालिका ठाणे काही ठिकाणी गदी होत आहे.

.कारवाई केल्यावर दुकाने बंद होतात.कारवाई सतत केली जाते . दंड आकारला जातो . पण पोलिसांनी नियंत्रण करणे गरजेचे आहे . -डॉ . भूपेंद्र पाटील , वैद्यकीय अधिकारी , एम पश्चिम चेंबूर , ता . १३ ( बातमीदार ) : कोरोना नियंत्रणात आणण्यासाठी तसेच आगामी तिसऱ्या लाटेचा प्रादुर्भाव रोखण्यासाठी पालिका प्रशासन तारेवरची कसरत करीत आहे . शासनाने कोरोना प्रतिबंधक उपाय म्हणून जाहीर केलेले कठोर निबंध काही प्रमाणात शिथिल केले आहेत ; मात्र काही दुकानदार आणि उपाहारगृहाचे मालक खाद्यपदार्थांची तर चार वाजल्यानंतरकोणाचे लक्ष दुपारी चारनंतरही विक्री करताना जाऊ नये म्हणून ग्राहकांना पहिल्या दिसत आहेत . यावर पालिकेने मजल्यावरील वातानुकूलित कक्षात पोलिसांकडे बोट दाखवले आहे . कुर्ला दुकानांसमोर खरेदीसाठी मंगळवारी ग्राहकांनी गर्दी केली होती . बसवत आहेत . शनिवार – रविवार पालिका प्रशासनाने केलेल्या उपाहारगृहे बंद ठेवण्याचा आदेश कारवाईनंतर पोलिस चारनंतर कारवाई नियमावली जाहीर केली आहे . यात गोवंडी , माहुल अन्य विभागातील असतानाही काही उपाहारगृहे सुरू करण्याकडे दुर्लक्ष करीत असल्याचे दुकाने , हॉटेल दुपारी चारपर्यंत सुरू दुकानदार दुकाने चार वाजता बंद ठेवली जात आहेत . यात वाईन्स शॉप ठेवण्यास परवानगी दिली असतानाही न करता सुरू ठेवत आहेत . तसेच विअर शॉपी तसेच इतर किरकोळ काही दुकानांची अर्धी शटर उघडी दुकानदारांचा समावेश आहे . जुलैमध्ये कोरोना रुग्णाची संख्या कुर्ला , चेंबूर , विक्रोळी , घाटकोपर , ठेवली जात आहेत . उपाहारगृहमालक नियम पायदळी तुडवले रोज ६०० हून कमी येत असल्याने शीव , टिळकनगर , चेंबूर कॅम्प , दादर , स्पष्ट झाले .

ashish more

ह्या डिजिटल बातमीपत्राचे संपादक हे श्री आशिष भालचंद्र मोरे है असून ते माहीती अधिकार व प्रञकार संरक्षण समिती महाराष्ट्र चे मुबंई शहर अध्यक्ष आहे. ●या पोर्टलमध्ये प्रसिध्द झालेल्या बातम्यांशी व मजकुराशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही(मुबंई न्यायालय अंतर्गत)●

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!