आपला जिल्हाब्रेकिंगमहाराष्ट्र

मोफत धान्य वाटप

मुलुंड,( बातमीदार ): मुलुंड मधील काँग्रेस नेते उत्तम गीते गीते यांच्या वतीने प्रभाग क्रमांक १०७ मधील रामगड नगर परिसरातील नागरिकांना रविवारी (तारीख 25) मोफत धान्य वाटप करण्यात आले. सेवाराम लालवाणी रोड वरील विजय सोसायटी येथे हॉल येथे पार पडलेल्या या कार्यक्रमात मुंबई काँग्रेसचे कार्याध्यक्ष माजी आमदार चरणसिंह सप्रा, गोविंद सिंह, अब्राहम रॉय मणी, सुरेश कोपरकर, कैलास पाटील, संजय शिंगरे, भरत सोनी उपस्थित होते.

Tabassum

ashish more

ह्या डिजिटल बातमीपत्राचे संपादक हे श्री आशिष भालचंद्र मोरे है असून ते माहीती अधिकार व प्रञकार संरक्षण समिती महाराष्ट्र चे मुबंई शहर अध्यक्ष आहे. ●या पोर्टलमध्ये प्रसिध्द झालेल्या बातम्यांशी व मजकुराशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही(मुबंई न्यायालय अंतर्गत)●

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!