आपला जिल्हाब्रेकिंगमहाराष्ट्र

पूरग्रस्तांच्या मनोरंजन क्षेत्रातील कलावंतांकडूनही ( चिंचपोकळीच्या मंडळाचीही मोर्चेबांधणी चिचपोकटीवा वितामणी माणन ओळखल्या जपच्या विमाटी गाना सहाय्य उत्सव मंडळानेही मदतीस्थदी मोचेपायीगुरुरली आहे

यासाठी कामना विभागातील लोकाना मदतीव आवाहन करण्यात आले . माया मुंबई , ( का . प्र . ) कोकणातील कपडे , सुवाखाऊ अशा वस्तू देण्याच्या विचार सुरूसमेत महोड , चिपलूणसह स्वतला प्राधान्य देण्यासाठी मनुषव उपका करण्यास मानर , अमरे पक्षिम महाराष्ट्रातील काही जिल्ह्यांना पुराचा महकाये मानद सचिव वासुदेव रसात यानी गामिन फटका बसल्याने त्यांना कोकणातील सावरण्यासाठी मुंबईतील सार्वजनिक कलाकारांचे समाजमान रसामुगाको लेट टक रमाना गणेशोत्सव मंडळे मदतीसाठी पुढे कोकण हे फयत सहलीनिमित्ताने फिरण्यासाठी नाही . आज आपल्या मदत मी मुबई सरसावली आहेत . या गणेशोत्सव खरी गरज आहे . शक्य असेल तिलाटी मदत करा , अर अपन भारत जाना माध्यमातून भाजायतल मंडळांनी पूरग्रस्तांसाठी मदतयज्ञच आरंभला आहे . तर मनोरजन गावांना भेट देऊन प्रत्यक्ष मदत केली . नागरिकांसाठी आरोग्य शिवीर राबवून यानी केले आहे . दिग्दर्शक रवी जाधव यानीही पूरयस्तापर्यंत मदत क्षेत्रातील बऱ्याच कलाकारांनी तर बृहन्मुंबई सार्वजनिक गणेशोत्सव तसेच औषधाचे मोफत वितरण आहे . मृण्मयी देशपांडे हिने समाजमाश्यमादा आधारे मासिका भी शासन पूरग्रस्तांना प्रत्यक्ष मदत केली असून समन्वय समितीनही पूरग्रस्तांच्या करण्यात येणार आहे . साथीचे रोग , दिला आहे . अभिनेता सिद्धार्थ जाधव आणि प्रसाद और रानटी SER समाजमाध्यमांद्वारे नागरिकांना मदतीसाठी पुढे येण्याचे आवाहन त्वचारोग , महिलांशी संबंधित आजार जवळ पास्तांच्या मदतीसाठी समाजमाध्यमाचा वापर करणार साजर सार्वजनिक गणेशोत्सव मंडळांच्या यावरील मदतीकरिता किमान ८० मदतीचे आवाहन केले आहे . मुंबईतील गणेशोत्सव मंडळांनी कार्यकर्त्यांना केले आहे . या डॉक्टर व त्यांचे सहाय्यक यांचे ट्रस्ट , केशवआळी स्तनकक संभवत निवारण दस्ट पूरग्रस्तांसाठी मदतीचा ओघ सुरू आवाहनासही चांगला प्रतिसाद वैद्यकीय पथक नुकतेच स्वामी समर्थ चॅरिटेबल सेवनावश्यक केला आहे . माटुगा , किंग्ज सकल मिळत आहे . समितीच्या पुढाकाराने मठ , दादर येथून रवाना झाले . गणेशोत्सव मंडळ , शिवमद्यादौ मुखा , शेगावचे गजानन महाराज येथील जीएसबी सेवा मंडळाने कोकण , कोल्हापूर , सांगली व यासाठी माऊली चॅरिटेबल अॅन्ड फाऊंडेशन , आचार्य अत्रे समिती पदयात्री सेवा संस्था , मुंबई – ठाणे परिसरातील मेडिकल ट्रस्ट – मुंबई . मातृभूमी सेवा मुंबई . स्व सौ नयना चौधरी आदी संस्था एका आन्या महाड आणि चिपळूण येथील काही आसपासच्या केले आहे .

ashish more

ह्या डिजिटल बातमीपत्राचे संपादक हे श्री आशिष भालचंद्र मोरे है असून ते माहीती अधिकार व प्रञकार संरक्षण समिती महाराष्ट्र चे मुबंई शहर अध्यक्ष आहे. ●या पोर्टलमध्ये प्रसिध्द झालेल्या बातम्यांशी व मजकुराशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही(मुबंई न्यायालय अंतर्गत)●

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!