आपला जिल्हाब्रेकिंगमहाराष्ट्र

पालिका निवडणुकीसाठी भाजपने कंबर कसली

मुंबई शिवसेनेला कोंडीत पकडायचे असेल तर मुंबई महानगरपालिकेच्या निवडणुकीमध्ये शिवसेनेला नका देणे गरजेचे आहे. त्यामुळे येणारी महानगरपालिका निवडणुकीच्या तयारीला भाजप लागलेली आहे. याबाबत विधानसभा विरोधी पक्ष नेते देवेंद्र फडणवीस यांनी आज एक महत्त्वाची बैठक आपल्या शासकीय निवासस्थानी बोलावली होती.
या बैठकीला विधान परिषद विरोधी पक्ष नेते प्रवीण दरेकर भाजप मुंबई प्रदेशामध्ये मंगल प्रभात लोढा खासदार मनोज कोटक आमदार प्रसाद लाड यांच्या सहित इतरही नेते उपस्थित होते. भारतीय जनता पक्षाच्या दिल्लीतील नेत्यांनी सुरू केलेले ‘समर्थ बुथ मोहीम’ याबाबतही या बैठकीत चर्चा झाली असल्याचे प्रवीण दरेकर यांनी सांगितले. या निवडणुकीसाठी भारतीय जनता पक्षाकडून पूर्ण रणनीती तयार करण्यात येत आहे. याबाबत ‘समर्थ भूथ मोहीम’ ‌ अंतर्गत मुंबईच्या प्रत्येक वर लक्ष ठेवण्याचे काम करण्यात येणार आहे.

ashish more

ह्या डिजिटल बातमीपत्राचे संपादक हे श्री आशिष भालचंद्र मोरे है असून ते माहीती अधिकार व प्रञकार संरक्षण समिती महाराष्ट्र चे मुबंई शहर अध्यक्ष आहे. ●या पोर्टलमध्ये प्रसिध्द झालेल्या बातम्यांशी व मजकुराशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही(मुबंई न्यायालय अंतर्गत)●

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!