ब्रेकिंग

नोकरीसाठी तरुणांना लावले होर्डिंग

दिल्ली नोकरी मिळवण्यासाठी अनेक जण विविध युवकांच्या वापर करत असतात. मात्र अशीच एक कल्पना एका तरुणाच्या अंगत आली आहे त्याने वापरलेल्या भन्नाट कल्पनेमुळे त्याला प्रसिद्धी तर मिळालीच मात्र आपण अजूनही नोकरीच्या शोधात असल्याचे या तरुणाने सांगितले या तरुणाला एकाच आठवड्यात तब्बल तीनशे ठिकाणी नोकरीसाठी नकार देण्यात आला होता त्यामुळे वैतागलेल्या या तरुणाने चक्क नोकरी पाहिजे असल्याचे मोठे होर्डिंग रोडवर लावले ही घटना आयलँड मधील असून या तरुणाला अशा प्रकारचे होर्डिंग लावण्यासाठी तब्बल 40 हजारांचा खर्च आला आहे. या होर्डिंग्जवर त्याने तीन ओळीत आपली माहिती लिहिली होती आपण पदवीधर आहोत अनुभवी राईटर आहोत तसेच कंटेंट क्रियेटर असल्याची माहिती त्याने त्या तीन ओळी दिली होती त्या खाली त्याने आपल्या यूट्यूब चैनल चे नाव देखील दिले होते.

ashish more

ह्या डिजिटल बातमीपत्राचे संपादक हे श्री आशिष भालचंद्र मोरे है असून ते माहीती अधिकार व प्रञकार संरक्षण समिती महाराष्ट्र चे मुबंई शहर अध्यक्ष आहे. ●या पोर्टलमध्ये प्रसिध्द झालेल्या बातम्यांशी व मजकुराशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही(मुबंई न्यायालय अंतर्गत)●

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!