ब्रेकिंग

मराठी पाऊल पडले पुढे

नासिक चि कन्या कुमारी चेतना भालचंद्र आदमाणे. हिला मिस नाशिक महाराष्ट्र इंडिया
एलिजंट 2021-22 चा पुरस्कार पटकविला. हा कार्यक्रम जयपूर पॅलेस ग्रँड मॅपल येथे 25 सप्टेंबर रोजी संपन्न झाला. हा पुरस्कार इंडिया फिल्म इंडस्ट्रीचे सेलिब्रिटी खूशी भट स्प्लिट्सविला-7 चा विनर. तसेच शायना सन्सार मिस वर्ल्ड युनायटेड नेशन्स, शो प्रोडूसर मनोज सोनी सर राजस्थान जयपुर यांच्या हस्ते संपन्न झाला. आणि वयाच्या 18 वर्षाखालील तिने आपले शिक्षण सांभाळून या क्षेत्रात सहभाग घेतला. एफ वाय बी कॉम, बी वाय के कॉलेज नाशिक मध्ये असून स्पोर्ट्स ची आवड असून बॅटमिंटन, कराटे व स्विमिंग इत्यादी क्षेत्रात आवड आहे. तसेच सर्व क्षेत्रातून तिचे कौतुक आणि सत्कार करण्यात येत आहे

 

 

ashish more

ह्या डिजिटल बातमीपत्राचे संपादक हे श्री आशिष भालचंद्र मोरे है असून ते माहीती अधिकार व प्रञकार संरक्षण समिती महाराष्ट्र चे मुबंई शहर अध्यक्ष आहे. ●या पोर्टलमध्ये प्रसिध्द झालेल्या बातम्यांशी व मजकुराशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही(मुबंई न्यायालय अंतर्गत)●

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!