ब्रेकिंग

चेंबूर मध्ये रक्तदान शिबिर

चेंबूर मधील घातले गावातील अरविंद पार्टी वाडीतील साईधाम रहिवाशी संघ या नामांकित सामाजिक संस्थेने नवरात्र उत्सवा निमित्त भव्य रक्तदान शिबिराचे आयोजन केले होते त्याला स्थानिक नागरिकांनी भरगोस प्रतिसाद दिल्याची माहिती मंडळाच्या वतीने देण्यात आली.
या रक्तदान शिबिराचे उद्घाटन बेस्टचे माजी अध्यक्ष आणि बोर्ड क्रमांक १५३ चे नगरसेवक अनिल पाटणकर गोवंडी पोलीस ठाण्याचे पोलीस निरीक्षक अनिल हिरे समाजसेविका मीनाक्षी पाटणकर, चेंबूर ते प्रसिद्ध डेकोरेटर भुषण पाटील यांच्या उपस्थितीत करण्यात आले.

ashish more

ह्या डिजिटल बातमीपत्राचे संपादक हे श्री आशिष भालचंद्र मोरे है असून ते माहीती अधिकार व प्रञकार संरक्षण समिती महाराष्ट्र चे मुबंई शहर अध्यक्ष आहे. ●या पोर्टलमध्ये प्रसिध्द झालेल्या बातम्यांशी व मजकुराशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही(मुबंई न्यायालय अंतर्गत)●

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!