ब्रेकिंग

धारावीला नवी ओळख देणारा धारावी महोत्सव सुरू झाला आहे

धारावीला नवी ओळख देणारा धारावी महोत्सव सुरू झाला आहे धारावीच्या पी एम जी पी कॉलनी जवळील मैदानात धारावी महोत्सवाचे आयोजन करण्यात आले असून यामध्ये विविध स्टॉल लहान-मोठे पाळण्यात सहज खाद्यपदार्थ चे ही स्टॉल लावण्यात आले आहे काही स्टॉल वर घरगुती साहित्य लहान मुलांसाठी खेळणी तर महिलांसाठी पारंपरिक नक्षीकाम केलेल्या कपड्यांच्या ही सामावेश आहे शिवसेना नेता वाशिम यांनी या महोत्सवाचे आयोजन केले आहे या महोत्सवाची सांगता 22 मे रोजी होणार आहे

ashish more

ह्या डिजिटल बातमीपत्राचे संपादक हे श्री आशिष भालचंद्र मोरे है असून ते माहीती अधिकार व प्रञकार संरक्षण समिती महाराष्ट्र चे मुबंई शहर अध्यक्ष आहे. ●या पोर्टलमध्ये प्रसिध्द झालेल्या बातम्यांशी व मजकुराशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही(मुबंई न्यायालय अंतर्गत)●

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button
Don`t copy text!