ब्रेकिंग

कॅलिफोर्निया पब्लिक युनिव्हर्सिटीकडून पर्यावरण रक्षणासाठी

कॅलिफोर्निया पब्लिक युनिव्हर्सिटीकडून पर्यावरण रक्षणासाठी ” शाश्वत घन कचरा व्यवस्थापन” करिता मानद डॉक्टरेट ( डी. लिट )पदवी प्राप्त झाली म्हणून महाराष्ट्र राज्याचे मुख्यमंत्री माननीय . श्री. उध्दव बाळासाहेब ठाकरे यांनी सह्याद्री गेस्ट हाऊस येथे मुंबई महानगर पालिकेच्या घन कचरा व्यवस्थापन विभागाचे विशेष कार्यकारी अधिकारी श्री. सुभाष दळवी यांचे कौतुक करून अभिनंदन केले आणि पुढील कार्यास शुभेच्छा दिल्यात.

ashish more

ह्या डिजिटल बातमीपत्राचे संपादक हे श्री आशिष भालचंद्र मोरे है असून ते माहीती अधिकार व प्रञकार संरक्षण समिती महाराष्ट्र चे मुबंई शहर अध्यक्ष आहे. ●या पोर्टलमध्ये प्रसिध्द झालेल्या बातम्यांशी व मजकुराशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही(मुबंई न्यायालय अंतर्गत)●

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button
Don`t copy text!